• babban_banner
 • babban_banner

Kayayyaki

Jaket ɗin Ruwan Rani Babban Ingancin Maza Mai Ruwa Mai Tsawon Hannu Mai Kyau

Takaitaccen Bayani:

Jaket ɗin ruwan sama mai fakiti - wannan jaket ɗin mai hana ruwa nevmai sauƙin shiryawa, mai dacewa don ayyukan yau da kullun/waje, kar ku ɗauki sarari da yawa a cikin jakar baya, keke, mota.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Jaket ɗin ruwan sama mai nauyi -- rigar ruwan sama mara nauyi ce kuma sirara, tana da fasalin aljihun gaba guda biyu don adana kayan masarufi, kamar takarda, maɓalli, waya, da sauransu. Wannan.jaket ruwan samayana da sauƙin magance ruwan sama mai sauƙi, kuma mai hana iska, mai naɗewa, bushewa da sauri.

8
7
9

Lokaci-lokaci - wannan rigar ruwan sama na maza yana ba ku damar ɗauka tare da ku a kan tafiya, dacewa da ayyukan waje kamar tafiya tafiya zangon keken kamun kifi harbi yawon shakatawa yawon shakatawa.a yanayi daban-daban.

12
15
11

Jaket ɗin bazara - ana iya sawa wannan kayan na maza a matsayin haske mai haske, kuma wannan jaket ɗin ruwan sama an yi shi da igiya na roba don hana faɗuwa.Rufe zipper yana da sauƙin ɗauka da kashewa.Zane-zane yana kiyaye jaket ɗin da aka zana a matse zuwa gare ku.

5
13
4

* masana'anta na waje: 100% polyester ko nailan

* rufi: polyester ko raga na nailan

* launi: Navy, Khaki, Camo, da sauransu, ko al'ada

* samfuri: karɓi tambarin al'ada

* Ciko: 100% polyester, duck down, Goose down

* nauyi: 100g ~ 500g

* girman:

500 g

* fasalin: Mai nauyi, Mai jure Ruwa

Mai jurewar iska

* salo:

Hooded Tare da Kirtani

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara a Hem

Ƙunƙarar Ƙunƙwasa

Cikakken Rufe Zip

Aljihuna Biyu Tare da Maɓalli

Aljihun Ciki Biyu

Zane-zane na Musamman akan Jaket/Vest

- rufe zip a gaba

- daidaitaccen abin wuya ko tare da kaho don dumi a cikin kwanakin sanyi

- mara hannu ko cikakken hannun riga ko hannun riga don dacewa da yanayi daban-daban

- Aljihu da yawa waɗanda ke taimaka wa masu amfani da hannu kyauta, aljihun ƙirji / aljihun gefe / aljihun baya / aljihun ciki, da sauransu.

- zanen igiya, daidaita tsantsar jaket / riga

- ƙirar roba ko ƙirar hannu, kula da zafin jiki yayin motsa jiki

ƙarin ƙira da ra'ayoyi, da fatan za a tuntuɓe mu, kuma marabakayayyaki na al'ada

Zabi da yawa na Zip mai ɗorewa

- salon 1: zik din bayyane ko ganuwa

- Salo na 2: mai hana ruwa ko mara ruwa

- style 3: 1 hanya ko 2 hanyoyi

- Salo na 4: mai jujjuyawa ko mara baya

- iri: SBS, SAB, YKK ko daidaitaccen zik din nailan

- launi: baki, ruwa, fari, da dai sauransu

Alamar Alamar Musamman

- tambarin sakawa

- tambarin bugu

- tambari mai nunawa

- saƙa kula lakabin tare da tambari

- al'ada rataya tag tare da al'ada bugu

- al'ada "katin godiya" tare da bugu na al'ada

- fata na al'ada tare da tambari

- marufi na al'ada jakar sanyi / jakan jakunkuna / jakar takarda / jakar zane / akwatin kyauta tare da tambari

Amfaninmu

1) babban kewayonsamfurori
2) Kyakkyawan inganci
3) Our abokin ciniki daidaitacce al'adu
4) Babban matakin sassauci
5) Sauƙaƙan mai samar da "Tasha Daya".
6) 30 kwanakin garantin dawo da kaya
7) Low MOQ yarda
8) OEM / ODM za a bayar
Kyakkyawan sabis na abokin ciniki shine ainihin ƙimar mu.

Ƙuntataccen QC da ƙwarewar Ƙwararrun Ƙwararru

Muna da takamaiman tsarin dubawa mai inganci don duk masana'anta, kayan haɗi da samfuran,

Kuma burin mu shine samar da samfurori masu kyau, samar da sabis na sana'a da girma tare da abokan ciniki !!!

Bayan-tallace-tallace sabis

Mun yarda mu maye gurbin duk samfuran da ba su da lahani tare da sababbi, sakamakon dubawa da abokin ciniki

korafi (tare da bayar da hujja).Za a samar da masu maye gurbin a oda na gaba, a $0.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • 1. Shin kai masana'anta ne ko kamfanin kasuwanci?mene ne kewayon samfuran ku?ina kasuwar ku?

  CROWNWAY, Mu ne Manufacturer ƙware a daban-daban na wasanni tawul , wasanni sa, m jacket, Canjin tufafi, Dry robe, Home & Hotel tawul, Baby Tawul, Beach Tawul, Bathrobes da Bed Saita a cikin inganci mai inganci da gasa farashin tare da sama da shekaru goma sha ɗaya, siyar da kyau a cikin Amurka da kasuwannin Turai da jimillar fitarwa zuwa kasashe fiye da 60 tun daga shekara ta 2011, muna da kwarin gwiwa don samar muku da mafi kyawun mafita da sabis.

  2. Yaya game da ƙarfin samar da ku?Shin samfuran ku suna da tabbacin inganci?

  A samar iya aiki ne fiye da 720000pcs a shekara.Kayayyakinmu sun hadu da ISO9001, SGS misali, kuma jami'an mu na QC suna duba riguna zuwa AQL 2.5 da 4. Samfuran mu sun ji daɗin babban suna daga abokan cinikinmu.

  3. Kuna bayar da samfurin kyauta?Zan iya sanin lokacin samfurin, da lokacin samarwa?

  Yawancin lokaci, ana buƙatar cajin samfurin don abokin ciniki na farko na haɗin gwiwa.Idan kun zama mai ba da haɗin gwiwar dabarunmu, ana iya ba da samfurin kyauta.Za a yaba da fahimtar ku sosai.

  Ya dogara da samfurin.Gabaɗaya, lokacin samfurin shine 10-15days bayan an tabbatar da cikakkun bayanai, kuma lokacin samarwa shine 40-45days bayan an tabbatar da samfurin pp.

  4. Yaya game da tsarin samar da ku?

  Tsarin samar da mu shine kamar haka a ƙasa don ref.

  Siyan kayan masana'anta da na'urorin haɗi na musamman - yin samfurin pp - yanke masana'anta - yin ƙirar tambari - ɗinki - dubawa - tattarawa - jirgi

  5. Menene manufar ku don abubuwan da suka lalace / waɗanda ba su bi ka'ida ba?

  Gabaɗaya, masu binciken ingancin masana'antar mu za su bincika duk samfuran sosai kafin a tattara su, amma idan kun sami abubuwa da yawa da suka lalace / ba daidai ba, kuna iya tuntuɓar mu da farko kuma ku aiko mana da hotuna don nuna shi, idan alhakinmu ne, mu' zan mayar muku da duk ƙimar abubuwan da suka lalace.

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana