• babban_banner
  • babban_banner

Labarai

Rigar Dawaki - Ga Masu sha'awar Hawan Doki

A cikin 1174, wasan tsere ya bayyana a London.A duk karshen mako, manyan sarakuna da manyan mutane ne suka sanya riguna masu kayatarwa don halartar gasar.Tufafin ɗan adam sun samo asali ne daga rigar farauta, sun zama takamaiman tufafin da manyan mutane ke sawa a kan doki.A cikin karni na 16, Ostiriya, Sweden, Italiya da sauran ƙasashe sun kafa makarantun ƙwararrun doki na musamman ga manyan sarakuna.Tare da alamar "motsi na sarki", dawaki na zamani ya fara a Turai.

Ga masu sha'awar hawan Doki1

Mutane da yawa a Turai suna sha'awar haɓaka ilimin hawan doki ga yara.Hawan doki yana da taimako ga yara da matasa don aiwatar da daidaito, daidaitawa da sassauci.Dawakai sune abokai na yara masu kyau ga yara.Ga yara, raye-raye masu kyan gani da kyan gani suna da sha'awar dabi'a, wanda ya sa dawakai su zama kyakkyawan zaɓi don maye gurbin kallon talabijin da hawan Intanet.Hawan doki yana ba wa yara damar yin hulɗa da yanayi, kuma za su iya jin dadin shi kadai ko tare, wanda ba kawai inganta 'yancin kai ba, har ma yana haɓaka fahimtar aikin haɗin gwiwa.Lokacin da dukan iyalin suka shiga, zai iya ƙarfafa haɗin kai tsakanin 'yan uwa kuma ya zama abin tunawa da yara.

Yayin da mutane da yawa ke hawan dawakai, mutane suna da ƙarin buƙatun kayan hawan doki.Akwai iri-iri na kusa-daidaitaccetufafin hawan doki.A yau zan gabatar muku da jaket na hawan doki mai hana ruwa ruwa.Ko da ana ruwan sama a waje, za mu iya jin daɗin lokacin hawan

Domin masu sha'awar hawan Doki2

Wannanrigar dokigashi ne mai aiki da yawa, ba za a iya amfani da shi azaman jaket ɗin hawan doki kawai ba, amma kuma ana amfani dashi azaman arairayin bakin teku canza tufafi.Kamar yadda kake gani daga hoton, akwai zippers a bangarorin biyu na rigar da za a iya budewa lokacin da muke hawan doki, lokacin da kawai muke tafiya a waje, za mu iya rufe zippers.

Domin masu sha'awar hawan Doki4

Kayan da ke waje shine masana'anta mai hana ruwa, zaku iya zaɓar masana'anta polyester ɗaya, ko nailan masana'anta mai hana ruwa ɗaya.Game da masana'anta na cikin rigar doki shine Sherpa ulu, muna iya ba da nau'in ulun Sherpa daban-daban bisa ga kasuwa da kasafin kuɗi.Bugu da kari, ana kuma yarda da launi na musamman da kuma tambari na musamman

Don haka don Allah tuntube muga rigar dawaki da aka keɓance kuma mu mamaye buƙatun kasuwa, bari mu kai ga yanayin nasara


Lokacin aikawa: Nuwamba-24-2022