Labarai

Sannu ga Sabon Abokin Ƙwararru na Surf - Canjin Tufafi

Babu wani abu mafi kyau fiye da jin daɗi na tsalle cikin ruwan ƙanƙara.Babu wani abu da ya fi jin daɗi kamar tashin hankali, girgiza kamar chilblain da za ku ji da zarar kun fita waje.Amma ga albishir, masoya ruwan sanyi: Ba sai kun jure shawar bayan yin iyo ba don samun duk fa'idar ninkaya ta ruwan sanyi.

 

Ku gai da sabon babban abokin ku: canza zuwa riguna.Babu shakka su ne mafi mahimmancin kayan ninkaya na ruwan sanyi (bayan rigar ninkaya), kuma godiya ga zafinsu da ƙarfin hana ruwa, sun kasance babban abokin tafiya na kare, zango, tafiye-tafiye na bakin teku da sauran ayyukan waje.

11

Menene canza tufafi?

Wani lokaci ana kiran su canza suttu ko busassun kwat ɗin, waɗanda asalinsu suka fi so daga masu surfers masu sanyi waɗanda ke buƙatar matsuguni yayin da suke canza rigar rigar da rigar rigar, a yanzu kuma ana amfani da su ta bayan gida ko masu ninkaya na ruwan sanyi, masu fasinja da sauran ƴan waje.

 

Yawancin nau'i biyu ne, ɗaya shine microfiber ko tawul wanda ka bushe a ciki, canza, sannan ka cire.Sannan akwai manyan nau'ikan gashi, masu laushi masu laushi da yadudduka na waje mai hana ruwa wanda zaku iya canzawa kuma ku ci gaba da sawa don ƙirƙirar microclimate na keɓaɓɓen ku.

 111

Ina bukatariga mai canzawa?

Duk da yake canza rigar ba lallai ba ne, idan kun saba da nutsar da kanku a cikin ruwan sanyi, yana da kyau ku ɗauki matakin dumama kanku daga baya.Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi dacewa game da ninkaya a waje shi ne cewa akwai ƙananan kayan aiki da ake bukata kuma za ku iya bushewa da kanku da tawul mai mahimmanci ko kuma ku dinka tawul guda biyu tare don yin naku rigar canza.Sa'an nan za ku iya sa riga.

Canza riguna suna da fa'idodi masu yawa, kamar murfi mai daɗi, don haka sun cancanci saka hannun jari idan galibi kuna buƙatar abokin ruwan sanyi.Idan da gaske kuna cikin ninkaya na ruwan sanyi, za ku iya samun abu mai kyau ku canza zuwa riga.

Hakanan yana da mahimmanci don dumama da sauri bayan yin iyo, musamman a cikin watanni masu sanyi, godiya ga wani abu mai suna "post-drip," wanda zafin jiki ya ci gaba da raguwa bayan barin ruwa.“Bayan minti goma da fitowa daga cikin ruwan, za ku ji sanyi fiye da yadda kuke cikin ruwan.Don haka, musamman a lokacin sanyi, a ba da fifiko wajen tsayawa a bushe da sutura.”

 33 Saukewa: IMG20210909163001

Yadda ake amfani da shicanza tufafi

Yin amfani da rigar da ke canzawa abu ne mai sauƙi - kawai jefa shi a kan rigar kayanku bayan yin iyo, paddling ko hawan igiyar ruwa kuma canza ciki.Sa'an nan, idan kun zaɓi salon da ya dace da wurin shakatawa, za ku iya zama a ciki don ku kasance cikin jin daɗi." Ɗauki duk wani abu mai laushi, sanya wani abu mai dumi (kamfanin zafin jiki yana da kyau), ƙara ɗan yadudduka, kuma ku sha ruwan zafi a cikin jikin ku.Fata yana sanyi a lokacin sanyi kuma yana da wuya a bushe gaba ɗaya - tufafi kamar jeans na iya zama da wahala a saka saboda har yanzu fatar tana m.Lokacin da kake tunanin abin da za ku sa don yin iyo a cikin kogi, kogi, ko teku, ku tuna da wannan: Kuna son tufafi masu sauƙi don sakawa da cirewa daga baya.

 无标题9

Ba wai kawai riguna ba hanya ce mai dacewa don zama dumi da bushewa bayan yin iyo, sun kuma dace da zango, tafiya kare, ko duk wani aiki na waje a cikin watanni masu sanyi - kawai ƙara azaman Layer na ƙarshe don kasancewa cikin jin daɗi da kariya daga lokacin sanyi. yanayi.

 

Mu ne masana'antar samar da riguna masu canzawa, idan kuna sha'awar wannan kasuwancin, maraba da tuntuɓar kowane lokaci


Lokacin aikawa: Afrilu-04-2024